Phích cắm công nghiệp Mennekes PowerTOP® là giải pháp kết nối điện bền bỉ, chuyên dụng cho các môi trường sản xuất có yêu cầu khắt khe về độ an toàn. Với tiếp điểm mạ niken chống oxy hóa và đế mang tiếp điểm chịu nhiệt cao, sản phẩm đảm bảo hiệu suất truyền tải điện ổn định và tuổi thọ thiết bị vượt trội. Đặc biệt, hệ thống kẹp cáp bên ngoài thông minh giúp tăng cường khả năng chịu lực kéo, mang lại sự an tâm tuyệt đối khi sử dụng cho các thiết bị di động trong nhà xưởng hoặc công trường xây dựng.
| Weight | 432 g |
|---|---|
| Ampere | 16A, 32A |
| Poles | 3P, 4P, 5P |
| Voltage | 110V, 230V, 400V, 500V |
| Clock position | 4h, 6h, 7h, 9h |
Phích cắm công nghiệp PowerTOP®
Công nghệ kết nối: Sử dụng đầu nối dạng bắt vít (screw terminals) truyền thống, đảm bảo lực siết mạnh và kết nối điện đáng tin cậy.
Độ bền nhiệt và tiếp điểm:
Đế mang tiếp điểm (contact carrier) làm từ vật liệu có khả năng chịu nhiệt cực cao, đảm bảo an toàn tuyệt đối ngay cả khi hệ thống vận hành liên tục ở cường độ tải lớn.
Các tiếp điểm được mạ niken, giúp tăng cường khả năng dẫn điện, đồng thời chống ăn mòn và oxy hóa hiệu quả trong môi trường ẩm ướt hoặc hóa chất.
Hệ thống quản lý cáp:
Trang bị ốc siết cáp (cable gland) cùng bộ phận kẹp cáp bên ngoài (external cable grip).
Thiết kế này giúp cố định cáp chắc chắn, chống lại lực kéo căng từ bên ngoài và bảo vệ các điểm đấu nối bên trong khỏi sự tác động cơ học.
| Hertz | 50-60 Hz |
|---|---|
| Connection technology | Screw terminals |
| Contact | highly heat resistant contact carrier nickel plated contacts |
| Protection type | IP67 |
| Certifications | EAC CQC |
| Certifications | VDE EAC CQC |
| Certifications | CB Zertifikat VDE EAC CQC |