Phích cắm công nghiệp Mennekes PowerTOP® Xtra (IP54) là sự kết hợp hoàn hảo giữa độ bền bỉ và tính tiện dụng đỉnh cao. Được trang bị công nghệ kết nối ErgoCONTACT® và thiết kế vỏ bọc chống trượt, sản phẩm mang lại trải nghiệm lắp đặt cực kỳ dễ dàng và an toàn. Với khả năng chống bụi, kháng nước chuẩn IP54, đi kèm cơ chế chống căng dây và gập cáp thông minh, PowerTOP® Xtra đảm bảo kết nối điện luôn ổn định và bền vững trong các môi trường nhà xưởng, công trường khắc nghiệt nhất.
| Weight | 344 g |
|---|---|
| Ampere | 16A, 32A |
| Poles | 3P, 4P, 5P |
| Voltage | 110V, 230V, 400V |
| Clock position | 4h, 6h |
Phích cắm PowerTOP® Xtra tích hợp công nghệ ErgoCONTACT®
Ưu điểm vượt trội: Dòng PowerTOP® Xtra khẳng định vị thế qua thiết kế công học (ergonomic), quy trình lắp đặt dễ dàng cùng khả năng kết nối an toàn, đơn giản, đáp ứng mọi loại ứng dụng và phiên bản.
Cấp bảo vệ IP54: Khả năng chống bụi xâm nhập và chống tia nước bắn từ mọi hướng, đảm bảo vận hành ổn định trong môi trường công nghiệp.
Công nghệ kết nối ErgoCONTACT®: Sử dụng đầu nối dạng bắt vít được tối ưu hóa về mặt công học, giúp thao tác đấu nối dây trở nên nhanh chóng, chính xác và giảm mỏi tay.
Thiết kế vỏ bọc: Thân phích cắm được thiết kế công học với các vùng cầm nắm có gai (nubbed grip) giúp chống trơn trượt, ngay cả khi thao tác với găng tay hoặc trong môi trường ẩm ướt.
Quản lý cáp: * Ốc siết cáp bọc cao su tích hợp gioăng làm kín.
Cơ chế chống căng dây (strain relief) và bảo vệ chống đứt gãy/gập cáp tại điểm nối.
Cơ chế an toàn: Trang bị khóa ren (thread lock) và thanh trượt an toàn (safety slide) để cố định vỏ phích cắm chắc chắn.
Tiện ích: Có khu vực trống chuyên dụng để dán nhãn tự dính giúp định danh thiết bị dễ dàng.
| Hertz | 50-60 Hz |
|---|---|
| Connection technology | Screw terminals, ErgoCONTACT® |
| Contact | standard |
| Protection type | IP54 |
| Certifications | CB Zertifikat VDE |
| Certifications | CB Zertifikat VDE EAC CQC |
| Certifications | CB Zertifikat VDE EAC |