Trang chủ > Sản phẩm > Ổ cắm gắn tường > Ổ cắm gắn tường MENNEKES – TwinCONTACT – Drawing 1 MB 43 – IP44
| Weight | 400 g |
|---|---|
| Ampere | 16A, 32A |
| Poles | 3P, 4P, 5P |
| Voltage | 110V, 230V, 400V, 50-500V, 500V |
| Clock position | 2h, 4h, 6h, 7h, 9h, 10h |
| Hertz | 50-60 Hz |
|---|---|
| Connection technology | Screwless – TwinCONTACT |
| Contact | standard |
| Protection type | IP44 |
| Certifications | CB Zertifikat VDE EAC CQC |
| Certifications | EAC CQC |
| Hertz | 100-300 Hz |
| Hertz | 300-500 Hz |