Trang chủ > Sản phẩm > Ổ cắm Schuko > Ổ cắm SCHUKO®
Ổ cắm nối dài có nắp đậy là giải pháp kết nối điện an toàn và bền bỉ cho các thiết bị di động. Sản phẩm được thiết kế chuyên dụng cho cáp chịu tải H07RN-F với tiết diện lên đến 2.5 mm², kết hợp cùng đuôi cao su chống gập dây và nắp đậy bảo vệ cực kỳ tiện lợi. Với khả năng bắt vít chắc chắn và độ bền vật liệu cao, đây là phụ kiện lý tưởng cho các hệ thống điện thi công, xưởng sản xuất hoặc các ứng dụng ngoài trời yêu cầu sự ổn định và khả năng chống chịu tác động môi trường tốt.
| Weight | 82 g |
|---|---|
| Dimensions | 134 mm |
| Ampere | 16A |
| Poles | 2P+PE |
| Voltage | 230V |
| Protection type | IP44 |
| Colour | Black, Blue, Green, Grey, Orange, Red, Yellow |
Ổ cắm dây/Đầu nối cái có nắp đậy
Kiểu kết nối: Sử dụng đầu nối dạng bắt vít (screw terminals) đảm bảo sự chắc chắn và dẫn điện tối ưu.
Đặc điểm thiết kế:
Trang bị đuôi cao su (grommet) giúp bảo vệ cáp, chống xoắn và ngăn đứt gãy tại điểm nối.
Có nắp đậy (lid) bảo vệ, ngăn bụi bẩn và độ ẩm xâm nhập khi không sử dụng.
Khả năng đấu nối:
Phù hợp cho cáp có tiết diện lên đến 3 x 2.5 mm².
Tương thích với các dòng cáp cao su chịu tải nặng, chịu môi trường khắc nghiệt lên đến chuẩn H07RN-F.
| Number of poles | 3P (2P+E) |
|---|---|
| Current | 16A |
| Voltage | 230VAC |
| Protection rating | IP44 |
| Type | Mobile socket |
| Shape | Straight |
| Voltage type | AC |
| Number of outlets | 1-Way |
| Function | With cover |
| Housing material | Plastic |
| Max. conductor cross-section | 2.5mm² |
| Cable entry size | 5mm |
| Connection method | Screw terminals |
| Installation method | Portable/Mobile |
| Operating environment | Standard |
| Relative weight | 82g |
| Overall diameter | 57mm |
| Overall length | 134mm |
| Standards | EAC, VDE |