Trang chủ > Sản phẩm > Thiết bị cắt sét AC Type 1+ > MCF100-3+NPE+FS | 5096987
MCF100-3+NPE+FS là Type 1+2, dùng cho thiết bị cắt sét ac type 1+, với Uc 255 V, In 35 kA, Iimp 25 kA, Up 1.5 kV, áp dụng cho hệ TN-S / TN-C-S / TT.
| Max continuous voltage AC | 255 V |
|---|---|
| Maximum discharge current | 25 kA |
| Poles | 3+N/PE |
| Protection type | IP20 |
Series: MCF
Model: MCF100-3+NPE+FS
Thương hiệu / Xuất xứ: OBO Bettermann
Mã hàng: 5096987
• MCF100-3+NPE+FS là Type 1+2, dùng cho thiết bị cắt sét ac type 1+, với Uc 255 V, In 35 kA, Iimp 25 kA, Up 1.5 kV, áp dụng cho hệ TN-S / TN-C-S / TT. • Phân loại SPD: Type 1+2 / Class I+II • Hệ thống áp dụng: TN-S / TN-C-S / TT • Có tiếp điểm báo trạng thái từ xa.
Un: 230 V
Uc: 255 V
In: 35 kA
Imax: 50 kA
Iimp: 25 kA
Up: 1.5 kV
| Loại SPD | Type 1+2 |
| Phân loại IEC/EN | Type 1+2 / Class I+II |
| Hệ thống / giao diện áp dụng | TN-S / TN-C-S / TT |
| Un (V) | 230 V |
| Uc (V) | 255 V |
| In (8/20 µs) | 35 kA |
| Imax (8/20 µs) | 50 kA |
| Iimp (10/350 µs) | 25 kA |
| I_total (10/350 µs) | 100 kA |
| I_total (8/20 µs) | 100 kA |
| Up (kV) | 1.5 |
| Khả năng chịu ngắn mạch / Ifi | 50 kA eff |
| Tiếp điểm báo trạng thái từ xa | Có |
| SPD to UL 1449 | Type 4 |
| TOV [L-N] 120 min FS | 442 V |
| TOV [L-N] 5 s withstand | 440 V |
| TOV [N-PE] 200 ms withstand | 1200 V |
| IP | IP20 |
| Dải nhiệt độ làm việc | -40 – +80 °C |
| Chứng nhận / tiêu chuẩn | VDE |