Trang chủ > Sản phẩm > Bộ liên hợp ổ cắm > Bộ liên hợp ổ cắm AMAXX® – 2 ổ CEE 32A có khóa liên động DUO, 2 ổ CEE 16A – 900946 – IP67
| Weight | 9130 g |
|---|---|
| CEE 32 A, 5 p, 400 V DUO | 2 |
| CEE 16 A, 5 p, 400 V | 2 |
| Ampere | 16A, 32A, 63A |
| Poles | 3P, 5P |
| Voltage | 230V, 400V |
| Protection type | IP67 |
| CEE 32 A, 5 p, 400 V DUO | 2 |
|---|---|
| CEE 16 A, 5 p, 400 V | 2 |
| Fusing |
|
| Pre-fuse max. | 63 A |
| InA | 58 A |
| RDF | 0.6 |
| Connection/feeder cable | for 1 cable up to 5 x 16 mm² |
| Protection type | IP67 |
| Enclosure material | Plastic |
| Height | 650 mm |
| Width | 225 mm |
| Certifications | EAC |
| Storage receptacle combination | D |