Trang chủ > Sản phẩm > Thiết bị cắt sét AC Type 1+ > MCD 50-B 3+1 | 5096879
MCD 50-B 3+1 là Type 1+2, dùng cho thiết bị cắt sét ac type 1+, với Uc 255 V, In 50 kA, Iimp 50 kA, Up 1.7 kV, áp dụng cho hệ TN-S / TN-C-S / TT.
| Max continuous voltage AC | 255 V |
|---|---|
| Maximum discharge current | 125kA |
| Poles | 3+N/PE |
| Protection type | IP20 |
Series: MCD
Model: MCD 50-B 3+1
Thương hiệu / Xuất xứ: OBO Bettermann
Mã hàng: 5096879
MCD 50-B 3+1 là Type 1+2, dùng cho thiết bị cắt sét ac type 1+, với Uc 255 V, In 50 kA, Iimp 50 kA, Up 1.7 kV, áp dụng cho hệ TN-S / TN-C-S / TT.
Phân loại SPD: Type 1+2 / Class I+II
Hệ thống áp dụng: TN-S / TN-C-S / TT
Vị trí / LPZ tham chiếu: 0→2
Un: 230 V
Uc: 255 V
In: 50 kA
Iimp: 50 kA
Up: 1.7 kV
| Loại SPD | Type 1+2 |
|---|---|
| Phân loại IEC/EN | Type 1+2 / Class I+II |
| Hệ thống / giao diện áp dụng | TN-S / TN-C-S / TT |
| LPZ / vị trí lắp | 0→2 |
| Điện áp định mức (Un) | 230 V |
| Điện áp liên tục tối đa (Uc) | 255 V |
| Dòng xả định mức (In 8/20 µs) | 50 kA |
| Dòng xả xung sét (Iimp 10/350 µs) | 50 kA |
| Tổng dòng xả (10/350 µs) | 125 kA |
| Tổng dòng xả (8/20 µs) | 125 kA |
| Mức điện áp bảo vệ (Up) | 1.7 kV |
| Khả năng chịu ngắn mạch / Ifi | 10 kA |
| IP | IP20 |
| Dải nhiệt độ làm việc | -40 – +85 °C |
| Chứng nhận / tiêu chuẩn | VDE |